Yadda ake cire shafi daga PDF?

yadda ake goge shafi daga PDF

Tsarin Takardun Takaddun Watsawa (PDF) yana ɗaya daga cikin mafi yaɗuwar tsari a duniya. Domin Yana ɗaya daga cikin kaɗan waɗanda ke sauƙaƙe amintaccen amintaccen musayar takaddun lantarki. Saboda haka, yana da mahimmanci a san yadda ake yin ayyuka na asali tare da shi, misali, yadda ake share shafi daga PDF.

Idan lokacin ƙirƙirar takarda irin wannan kun fahimci cewa akwai bayanin da bai kamata ya kasance a wurin ba, ba lallai ne ku dagula rayuwar ku ba, p.Domin akwai hanyar goge shafuka cikin sauri da sauki.

Dalilan son share shafi daga PDF

Wadanne dalilai ne akwai don share shafukan PDF?

Wannan aikin na iya zama da amfani saboda dalilai da yawa, waɗanda suka dogara a kowane yanayi akan buƙatun mai amfani. Amma Ga wasu daga cikin mafi yawansu:

Privacy

Idan shafi yana dauke da bayanin hakan yana iya zama mai sirri ko mai hankali kuma ba ma son wasu mutane su sami damar yin amfani da shi, abin da za mu iya yi shi ne share wannan ɓangaren takardar.

Rage girman fayil

Ko da yake PDF fayil ne wanda bai da nauyi sosai. Akwai lokutan da za mu iya buƙatar rage girmansa. Hanya ɗaya don yin wannan ita ce cire abun ciki wanda ba lallai ba ne.

Idan muka share shafuka ɗaya ko fiye, sakamakon shine ƙaramin fayil, mafi sauƙin imel ko adanawa zuwa na'ura wanda ke da iyakacin wurin ajiya.

Sake tsara abun ciki

PDFs sukan zama dogayen takardu. Idan kuna ƙirƙirar rahoto sannan ku gane wani abu yana cikin sashin da bai kamata ya kasance ba, za ka iya gogewa da ƙara shafuka a wurare daban-daban don cimma madaidaicin rubutu gaba ɗaya.

Cire abubuwan da ba'a so

Lokacin nazarin aikin ku za ku iya gane cewa akwai bayanin da bai dace ba ko wajibi. Bayanan da ba dole ba ne ya tsawaita daftarin aiki, da kuma cewa yana da kyau a kawar da shi don karatun ya fi sauƙi da sauƙi.

Shirya gabatarwa

Ba koyaushe ya zama dole don cikakken sigar daftarin aiki ya isa ga wasu masu karɓa ba. Idan kuna son gabatar da gajeriyar gabatarwa kawai, Ta hanyar share shafuka za ka iya daidaita abubuwan da za ka raba.

Kuskuren gyara

Idan shafin daftarin aiki yana da tsari, rubutu, ko Akwai jadawali wanda bai dace ba, cire shi hanya ce mai sauƙi don magance matsalar, don maye gurbinsa daga baya tare da sigar da aka riga aka gyara.

Yadda ake share shafi daga PDF tare da Adobe Acrobat

Koyi yadda ake share shafi daga PDF

Shirya fayilolin PDF, gami da share shafuka daga takarda, koyaushe ana yin mafi kyau ta takamaiman software ɗinku. Sannan, Adobe Acrobat amintaccen mahaliccin PDF ne kuma software na edita.

Ko da yake wasu daga cikin siffofinsa Suna da kyauta, don samun damar samun cikakken matakin gyarawa Dole ne ku biya biyan kuɗi wanda zai iya zama kowane wata ko na shekara.

Sigar Pro tana ba ku damar:

  • Shirya rubutu da hotuna, sake tsara bayanai, da share shafuka a cikin PDF.
  • Ƙirƙiri, cika, sa hannu da aika fom cikin sauƙi.
  • Sa hannu kan takardu. Nemi sa hannu kuma ci gaba da bin diddigin martanin da aka samu a ainihin lokacin.
  • Inganta tsaro da kare fayilolin PDF tare da kalmomin shiga.
  • Maida fayilolin da aka bincika cikin cikakkun takaddun PDF masu iya daidaitawa.
  • Yi amfani da kayan aikin tantancewa don cire bayanan sirri da bayyane.
  • Kwatanta nau'ikan fayil guda biyu na PDF suna neman duk bambance-bambance.
  • Ƙara tambura.

Daidaitaccen sigar ya ɗan ƙarami, amma ya haɗa da ainihin ayyuka na gyara rubutu da hotuna, sake tsara bayanai, da share shafuka cikin PDF.

Matakai don share shafi a cikin PDF ta amfani da Acrobat

Aiki ne mai sauqi qwarai da ilhama. Kamar yadda zaku iya tunanin, abu na farko da yakamata kuyi shine buɗe takaddar da kuke son yin aiki tare da wannan shirin.

A cikin dama panel za ku gani kayan aiki mai suna "Shirya Shafukan". Yanzu sai kawai ka danna thumbnail na shafin da kake son gogewa, sannan ka danna gunkin kwandon shara.

Don hana ku share abin da bai kamata ku yi kuskure ba, taga zai bayyana yana tambayar ku don tabbatar da aikin. Idan ka danna "Karɓa", za a goge wannan shafin. Sannan dole ne kawai ka adana PDF kuma sabon sigar daftarin aiki ya shirya.

Idan ya zo ga yadda ake share shafi daga PDF, menene Muna ba da shawarar ku fara yin kwafin takardar. Ta wannan hanyar, idan kun yi kuskure lokacin sharewa, ko kuma daga baya yanke shawarar cewa kuna buƙatar wannan shafin, zaku sami kwafin ainihin sigar.

Yadda ake cire shafi daga PDF tare da wasu kayan aikin

Wasu zaɓuɓɓuka don share shafukan PDF

Akwai kayan aikin kyauta da yawa waɗanda ke aiki gaba ɗaya akan layi kuma tare da su Za mu iya yin gyare-gyare daban-daban a cikin takaddun a cikin wannan tsari.

Wasu daga cikin mashahuran madadin su ne:

Ayyukan dukansu iri ɗaya ne. Abu na farko da za mu yi shi ne loda cikakken kwafin takardar da muke son yin aiki da ita zuwa dandalin. Sannan mu zabi shafi ko shafukan da muke son gogewa. Mun tabbatar da aikin, muna jira 'yan dakiku kafin aikace-aikacen ya yi aikinsa, kuma yanzu za mu iya zazzage sabon sigar tare da ƙananan shafuka.

Tsaro abu ne da waɗannan kayan aikin suke ɗauka da mahimmanci. Suna amfani da ɓoyayyen fayil mai rikitarwa don haka bayanai Takardun ba za su iya isa ga ɓangare na uku ba. Bugu da ƙari, fayilolin da aka ɗora ana share su ta atomatik bayan wani ɗan lokaci.

Wani batu da ke goyon bayan irin wannan dandamali shine Tare da su zaku iya yin abubuwa da yawa fiye da share shafuka a cikin PDF, Kuna iya yin kowane irin canje-canje ga waɗannan takaddun, kuma koyaushe kyauta.

Kun riga kun san yadda ake goge shafi daga PDF, kuma kun gano cewa aiki ne mai sauƙi. Koyaya, ku tuna cewa share sassan daftarin aiki na iya shafar amincin abun ciki da daidaituwar sa, don haka koyaushe kuyi shi a hankali. Da zarar an gama aikin. Saka idanu sakamakon ƙarshe don tabbatar da cewa share ɗaya ko fiye da zanen gado bai shafi ingancin takaddar ba.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.