Yadda ake gudanar da sirrin asusunka na YouTube

YouTube

YouTube shafi ne da miliyoyin masu amfani suke ziyarta kowace rana. Abu ne gama gari don raba bayanai da yawa tare da Google ta wannan hanyar, abin da ba duk masu amfani suke so ba. Abin takaici, tsare sirri wani abu ne wanda za'a iya gudanar dashi kwalliya akan gidan yanar gizon kanta. Don haka za a raba ƙananan bayanai game da wannan mutumin. Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don wannan.

Anan za mu nuna muku yadda ake gudanar da sirrin asusunka na YouTube a hanya mai sauƙi. Don haka, idan kuna tunanin cewa sirrin asusunku a kan shahararren gidan yanar gizon bai isa ba na sirri, kuna iya yin wani abu game da shi. Abu ne mai sauqi a samu.

Duk bangarorin da zamu iya canzawa suna cikin ɓangaren sirri, a cikin saitunan YouTube. Don shigar da su, dole ne mu fara shigar da yanar gizo. Bayan haka, za mu danna kan bayanan martaba a kan yanar gizo sannan kuma mu shiga daidaitawa. Anan, a gefen hagu na allon, muna da ɓangaren sirri.

Sarrafa irin bayanan da kuka raba

Sirrin YouTube

Anan muna da ɓangaren farko wanda zamu gudanar da jerin jigogi. Game da Likes da rajista ne, inda muke samun zaɓi uku. A wannan ma'anar, game da sarrafa bayanan da muke rabawa tare da YouTube. Don haka za mu iya zaɓar abin da muke so mu iya raba ko a kan yanar gizo ta wannan ma'anar. Bangarori uku gabaɗaya, waɗanda za a iya daidaita su zuwa ga yadda muke so.

Na farko shine na Kiyaye duk bidiyoyin da na fi so. Ta yadda babu wanda zai iya ganin wane bidiyo a yanar gizo da kuka sanya alama a matsayin abubuwan da kuka fi so. Wannan wani abu ne wanda zaku iya zaɓar idan baku so kowa ya sami damar zuwa wannan. Idan baku damu ba, bai kamata ku cire wannan zabin ba.

A gefe guda, muna da zaɓi na Rike duk jerin dana lissafa a sirrinsu. Wani zaɓin da aka tsara domin mu zaɓi cewa babu wanda zai iya ganin jerin waƙoƙin da muka ƙirƙira akan YouTube. Bugu da ƙari, zaɓi ne da kowa ya zaɓa idan sun yi la'akari da cewa ba shi da sha'awar kowa ganin irin jerin waƙoƙin da suke da su a yanar gizo.

Na ƙarshe daga zaɓuɓɓuka uku shine Rike dukkan rijistar da nake yi. Wannan zaɓi an haɓaka shi da tunanin cewa babu wanda zai iya ganin waɗanne ayyuka, tashoshi ko shafukan da muka yi rajista a YouTube. Ya kasance daidai da zaɓuɓɓuka biyu da suka gabata, don haka kowane ɗayan na iya zaɓar yin alama ko cire alamar ta, gwargwadon abin da suke so.

Talla na Musamman

Tallace-tallacen YouTube

A cikin sashin sirrin kan YouTube, muna kuma da wani aikin da yake akwai, ƙarƙashin ɓangaren da ya gabata. Anan akwai rubutu, inda muka sami wani ɓangare na rubutu da shuɗi mai shuɗi, kamar yadda kuke gani a hoto. Labari ne game da Saitunan Tallan Google, inda zamu zabi zababbun tallace-tallace da muke son gani. Ta danna kan rubutun shuɗi, an ɗauke mu zuwa sabon taga. A ciki zamu iya kunna ko kashe tallace-tallace na musamman a kan yanar gizo.

Tarihin sake kunnawa

YouTube, sabili da haka Google, suna da damar zuwa tarihin mu na kallo. Saboda wannan, akwai masu amfani waɗanda ke da alhakin share wannan tarihin daga lokaci zuwa lokaci. Abu ne da zamu iya yi duk lokacin da muke so, ta hanya mai sauƙi. A wannan yanayin ba daga ɓangaren sirri bane, kamar yadda muka gani zuwa yanzu, amma dole ne muyi amfani da ɓangaren tarihin. A ciki mun sami zaɓuɓɓuka da yawa.

Ofaya daga cikin zaɓuɓɓukan da ke cikin wannan ɓangaren shine share duk tarihin kallon YouTube. Dole ne kawai ku danna wannan zaɓi sannan ku tabbatar da cewa wannan shine abin da kuke son yi. Don haka cewa irin wannan tarihin an share shi gaba ɗaya akan mashahurin gidan yanar gizo. Wannan wani abu ne wanda za'a iya yi sau dayawa yadda kuke so. Wata alama mai sauki da zata iya taimakawa.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.